100% Biodegradable Siyayya Bag
● SIFFOFIN KIRKI
⚡ 1) Amintaccen kuma abokantaka na muhalli: PLA polymerized polymerized tare da lactic acid azaman babban albarkatun ƙasa.Tsarin samar da PLA ba shi da ƙazanta, kuma samfuran za a iya lalata su.PLA da aka yi amfani da shi za a iya bazuwa cikin carbon dioxide da ruwa ta hanyar yin takin a zafin jiki mafi girma fiye da 55 ℃ ko ta hanyar wadatar oxygen da aikin microbial, don gane yanayin wurare dabam dabam a cikin yanayi kuma ba su da tasiri a kan yanayi.
⚡ 2) Kyakkyawan kaddarorin inji: ƙarfin ɗaukar nauyi da sassauci.
⚡ 3) Kyakkyawan aiki.
⚡ 4) PLA yana da ɗan ƙaramin farashi a cikin robobin da ba za a iya lalata su ba.
● YANKIN APPLICATION
Idan aka kwatanta da jakunkuna na cinikin filastik na gargajiya, jakar siyayyar 100% na biodegradable na iya rage gurɓataccen yanayi, kuma ana iya lalata su gaba ɗaya ta hanyar ƙwayoyin cuta (kamar ƙwayoyin cuta, fungi da algae) zuwa ƙananan mahadi na ƙwayoyin cuta a ƙarƙashin yanayin muhallin da suka dace.

● BAYANIN KYAUTATA
Ƙididdigar Gabaɗaya | |||||
Sunan samfur | Jakar siyayya mai lalacewa | Kayan abu | PLA+PBAT | Girman Jaka | na musamman |
Model No. | Farashin CYB001 | Launi | na musamman | Hali | m |
Alamar | CiYu | Spec. | 50pcs/fakiti | Kamshi | rashin kamshi |
Bayanin Jirgin Ruwa | Samfurin Sabis | Sabis na OEM | |||
Girman Ctn | 21*29*30cm | Misali Qty | 10 inji mai kwakwalwa | LOGO | Ee |
GW | 15kgs/ctn | Samfurin Farashin | Kyauta | Marufi | Ee |
Lokacin bayarwa | 25-30 kwanaki | Farashin kaya | Abokin ciniki iyawa | Buga akan jaka | Ee |








●ME YASA KA ZABE MU
Kamfanin ya himmatu ga bincike, haɓakawa da aikace-aikacen fim ɗin aiki mai lalacewa.Ana iya amfani da samfuran su don fim ɗin sakin marmara na wucin gadi, marufi na kayan lantarki da na lantarki, samfuran sinadarai na noma koren marufi, marufi masu inganci, marufi na samfuran sinadarai na yau da kullun, siminti da sauran kayan gini fiber foda marufi.
A matsayin jagora a fagen fim ɗin lalatacce wanda ke aiwatar da dabi'un kamfanoni na "aminci, jituwa, nasara, kyawu", wannan kamfani ya himmatu wajen haɓaka kayan lalacewa zuwa kowane lungu na duniya da kuma ba da gudummawa ga "ƙasa mai tsabta" .