Jakar Marufi na Siminti

Takaitaccen Bayani:

An fi amfani da samfuran a cikin marufi na kayan daɗaɗɗen siminti.Yawancin abubuwan da ake ƙara siminti abubuwa ne masu cutarwa.Idan aka yi amfani da jakunkuna masu narkewar ruwa don tattarawa, za a iya guje wa cutar da ƙura ga jikin ɗan adam da muhalli.Bugu da ƙari, ƙananan adadin PVA a cikin kankare kuma na iya ƙara ƙarfin haɗin gwiwa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

● SIFFOFIN KIRKI

1. Safe da mara guba: lafiya, mara guba, ba mai ban haushi da sauƙin ƙasƙanci ba

2. Abokan muhalli da mai narkewa: mara launi mai haske ko mara launi

3. Oil juriya da lalata juriya: ba mai narkewa a cikin mafi Organic kaushi da kuma duk dabba mai, kayan lambu mai da kuma man fetur hydrocarbons, amma soluble a glycerol, ethylene glycol, amide, triethanolamine, ethanolamine gishiri da dimethylene maple.

4. Anti static: wani nau'in fim ne na anti-static.Ya bambanta da sauran fina-finai na filastik, yana da kyawawan kayan anti-static.

5. Na roba da ƙwanƙwasa: yana da sassauci mai kyau kuma za'a iya sanya shi cikin nau'i-nau'i daban-daban na nau'i na marufi.Ana iya shirya shi yadda ya kamata.Yana da sauƙi don yin jaka da tsari

6. Daidaitaccen ma'auni: yana da babban aikin marufi ta atomatik lokacin da yake da madaidaicin ma'auni na musamman da ƙarfin ƙarfi.Ya dace da kowane nau'in injunan cikawa ta atomatik don haɓaka daidaiton sashi

Daidaitaccen ma'auni: na musamman na roba na roba da ƙarfin juzu'i na fim mai narkewa mai ruwa yana da babban aikin marufi ta atomatik, wanda ya dace da kowane nau'in injin ɗin cikawa ta atomatik kuma yana haɓaka daidaiton sashi.

7. Domin ana iya narkar da buhun kai tsaye cikin ruwa, idan aka kwatanta da buhunan robobi na yau da kullun, hakan na iya hana kura tashi yayin gudanar da aikin da hannu, da kuma kaucewa yin illa ga lafiyar ma’aikata da gurbata muhalli.Kuma jakar mai narkewar ruwa tana da ɗan ɗanko, wanda yake narkewa a cikin siminti kuma yana iya ƙara ƙarfin haɗin gwiwa.

Siminti-Additive-Marufi-Bag1_02

● YANKIN APPLICATION

Siminti marufi jakar

An fi amfani da samfuran a cikin marufi na kayan daɗaɗɗen siminti.Yawancin abubuwan da ake ƙara siminti abubuwa ne masu cutarwa.Idan aka yi amfani da jakunkuna masu narkewar ruwa don tattarawa, za a iya guje wa cutar da ƙura ga jikin ɗan adam da muhalli.Bugu da ƙari, ƙananan adadin PVA a cikin kankare kuma na iya ƙara ƙarfin haɗin gwiwa.Yawancin sinadarai da abubuwan siminti suna da alkali mai ƙarfi, ƙaƙƙarfan acid da ƙamshi mai ban haushi.Gabaɗaya, abubuwan ƙara siminti da ake amfani da su a waje suna da sauƙin taɓa idanu da fata na masu aiki da haifar da gurɓata muhalli yayin kwashe kaya.Koyaya, yin amfani da fim ɗin mai narkewar ruwa zuwa fakitin abubuwan siminti zai sa aikin ya fi aminci kuma ya fi dacewa.Domin fim ɗin na iya narkewa cikin ruwa, ana iya haɗa shi kai tsaye da siminti ko da a cikin jaka ba tare da buɗe shi da hannu ba.

Ciminti-Additive-Packing-Bag2_03

● BAYANIN KYAUTATA

1) Girman jaka:
Yawanci: 30cm * 40cm;40cm * 60cm;50cm * 100cm;Girman za a iya musamman
2) Kaurin jaka:
Yawanci: 35microns-45microns;Ana iya daidaita kauri
3) Embossing da bayyane na iya zama na zaɓi
4) OEM: 10000 PCS
5) Kunshin: 200-250PCS / kartani

PVA Water-soluble Pet Stool Bags-cikakkun bayanai7
PVA Water-soluble Pet Stool Bags-cikakkun bayanai8
PVA Water-soluble Pet Stool Bags-cikakkun bayanai1
PVA Ruwa-mai narkewar Jakunkuna Pet Stool-cikakkun bayanai2
PVA Water-soluble Pet Stool Bags-cikakkun bayanai3
PVA Water-soluble Pet Stool Bags-cikakkun bayanai4
PVA Ruwa-mai narkewar Jakunkuna na Dabbobin Dabbobin-cikakkun bayanai5

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka